Group Kenya
Login / Join
DAKTARI ATHMAN
@DAKTARI4996242

YAJUWE MAFUTA YA TAA KATIKA TIBA ZA ASILI
____________________&&______________________

👉Je wewe ni miongoni mwa watu wanachukia harufu ya mafuta ya taa au unaposikia au kushika hayo ujikuta mwili kusisimka na kuhisi utofauti unao pelekea kuyachukia mafuta ya taa

👉Mafuta ya taa ni kipimo na kinga na tiba katika maswala ya kijini na kichawi
tofauti na ufahamu na watu wengii wanavyo yatumia majumbani

👉Mafuta ya taa katika kinga
mafuta ya taa katika kinga unapo yamwangia katika kopo la hela au sehemu ya biashara ukinga chuma ulete kupotea kwa hela
Pia mafuta ya taa ukinga

👉misukule inayoingia ndani kwa njiri ya kumtowa mtu ili akatumikishwe uchawani unaweza kujipaka katika nyoyo za miguu na mikono kiasi tu cha kunukia tu harufu hivyo umfanya mchawi au msukule kuogopa kwa sababu ya nguvu au sifa ya mafuta ya taa kuvunja nguvu za kichawi hivyo huofia dawa kuisha nguvu na kukutwa

👉Je majini gani uzurika na mafuta ya taa?
majini wapo wengi na kila jini na sifa zake na hapa tukiangilia ni watu gani uzurika na mafuta ya taa kwanza ni wale wenye Allergie pili watu wenye majini Kama tulivyo chambua apo juu dalili za mtu mwenye jini mbaya na jini huyu uwa na sifa za jini nyoka na jini nyoka au bahari WA kutumiwa uogopa mafuta

👉Tiba kuhusu jini huyu
utachukua kitunguu swain: karafuu maiti : khalititi: mafuta ya taa fusho chafu: na maji ya miski ya unga:

👉utachanganya pamoja na utakua unajifusha asubuhi na jioni kwa mapenzi ya mungu atondoka jini biidhini Allah kwa kufusha ndani ya nyumba na biashara nk utaongeza na pili pili kicha hapo haingi mchawi
Call+254114422628


1 views

    Mafuta ya SHANTAR YANAPATIKANA OFISINI KWANGU MOMBASA
    mafuta ya miujiza mbali mbali iwapo unahitaji piga simu ili uletewe kwa bei nafuu. Wenye kuyafahamu wanatambua umuhimu wake
    Kazi zake ni:

    Kuvuta. MAJINI.
    KUFUKUZA. MAJINI
    KURUDISHA PESA ILIO POTEA. kwa jio yoyote
    Kuvuta utajiri
    Kuzindika kitu. Kila chupa na kazi yake

    Iwapo huna imani usihangaike KUNIPIGIA SIM

    +254114422628
    Whatsapp
    Share na wengine ukishea zaidi utapata punguzo la kutumiwa buree. Kwa

    EPUKA MATAPELI.. NAMBA YANGU NI MOJA TU. +254114422628


    0 views

      DALILI KUBWA 20 ZA MTU KUWA NA UCHAWI MWILINI

      Watu wengi wamekuwa wakirudishwa nyuma kimaisha na kujikuta wakiangukia pua bila kujua chanzo nini. Wachawi wana mbinu kali hasa wanapotaka kutekeleza jambo lao. Nimekuwekea dalili za kufahamu kama una uchawi mwilini mwako.

      Kuota mara kwa mara unalishwa vitu usingizini au unapewa madawa.

      Kujikuta umechanjwa chale au mikwaruzo mwilini.

      Kuota unalima na asubuhi unaamka umechoka.

      Kuhisi vitu vinatembea mwilini kama siafu au joto lisilo la kawaida sehemu ya viungo.

      Macho kushindwa kuona darasani au ofisini lakini ukiwa nje unakuwa sawa.

      Kupiga mihayo mingi mara kwa mara bila usingizi au njaa.

      Kuhisi kuna mtu amekusimamia au anakufuata nyuma na ukigeuka huoni mtu huyo.

      Kuingia kwenye hedhi bila mpangilio na kwa shida.

      Kuota unafanya mapenzi na watu au wanyama.
      Kukata tamaa ya maisha na kuona kila kitu hakiwezekani.

      Kuota uko makaburini, msituni, chooni au bafuni mara kwa mara.

      Kusinzia sana wakati mwingine kusinzia kazini na kushindwa kazi.

      Uume kurudi ndani na kuwa mdogo kama wa mtoto au bamia na hali ilikuwa na urefu wa wakawaida.

      Kuzama kwenye matatizo ya kimaisha na mikosi inakuwa kama ndio sehemu ya maisha yako.

      Kusinzia wakati wa ibada na kwenye hotuba za dini zenye kuamrisha mema na kukataza mabaya.

      Bosi na watu muhimu kukuchukia bila sababu hata kama ni mchapakazi hodari.

      Kupenda anasa za Dunia kama vile kuzini, kulewa mpaka kufikia hatua shetani anakuwa anakuendesha anavyotaka.

      Matiti kurudi ndani kwa mwanamke ghafla.

      Kumchukia mke au mme na kumuona ana sura kama ya mbwa au mbaya na wakati mwingine wanamuona mzuri sana.

      Choo kinakuwa kigumu hata kama unakula matunda na unajisaidia kinyesi kama cha mbuzi kwa tabu na muda wote.

      Hizo ni baadhi ya dalili kuu za kufanyiwa uchawi au kuwa na majini wanaokusumbua kichawi. Ikiwa umejiona una dalili mojawapo kati ya hizi wasiliana na Tabibu TabibuI kwa simu : kati
      +254114422628

      Hata kama uko mbali huduma itakufikia.


      1 views

        👉huu ni mlenda pori kama ulikuwa hujui dawa mzuri kwa kuondoa mikosi na nuksi mabalaa mwilini na kusafisha mwili na nyota huwezi kuamini elimu ni bahari elimu haina mwisho

        👉pata faida chukua majani yake ponda ponda safi tia kwenye maji ya kuoga tia dawa hinaitwa mvumo nenda kaoge kutwaa mara mbili kwa siku watu riziki zako zitafugukwa kwa njia kushangaza tumia huo mlenda wa pichani hiko aina tofauti inshaallah


        mawasiliano +254112244628


        6 views

          JE, UUME WAKO HAUNA NGUVU??
          Usikonde, utajitibia nyumbani leo.
          Najua wengi mnatatizo hili. Wengi mnaona haya kusema shida zenu hatimaye mnasimama pembeni kwa watu wanaonadi dawa mabarabarani na kuuziwa tiba feki.
          Kuna sababu nyingi sana zinazopelekea shida hii, sitoweza kuzungumza wakati hii, ila kama shida yako haitokani na majini/ kurogwa/kuzaliwa au stress, basi tumia hii rahisi;-
          KARIBU TIBA ASILI YA UHAKIKA +254114422628

          Chukuwa lita moja ya asali, ongeza vijiko vikubwa vitano vya tangawizi ya unga na vijiko vitano vya mdalasini ya unga na vijiko vitano vya kitunguu swaumi ya unga, changanya vizuri pamoja. Lamba kijiko kimoja kikubwa cha chakula asubuhi kabla ujala na usiku nusu saa baada ya kula. Fanya hivi kwa muda wa mwezi mmoja, utaona matokeo yake.


          1 views

            Wengi wetu tunakosa kuelewa juu ya pete hizi, wengi huziita pete za baati ila kusema ukweli hizi ni pete za majini na sio bahati kama wengi wanavyo sema. Hutumiwa sana na watu mashuhuri, watu tajika mfano wasanii, wana siasa, wana mitindo, Wafanya biashara na hata viongozi wa dini. Hizi ni pete zenye nguvu sana na ni pete unaeza kuiamuru kitu unachotaka kiwe na ikafanikisha kitu kile, kwa maana ndani ya ile pete muna jini nasio mapambo tu. Kama unaitaji umaarufu sio kwenye siasa, usanii na aina yoyote ya umaarufu basi wasiliana nasi na utakipata utakacho
            Call+254114422628


            0 views

              NATUMAI NYOTE MUKO WAZIMA WA AFYA. NA KWA WALE WALIO NA TATIZO AINA YOYOTE LIWE LA KIAFYA, KIPATO NA AINA YOYOTE ILE BASI USICHELEWE KUWASILIANA NASI.

              Kwa wale wanao sumbuliwa na

              :- MAPENZI.
              :- KUMVUTA ALIE MBALI.
              :- KUMFUNGA MUME/MKE ASIENDE NJE.
              :- KUMUEKEA MPENZI TEGO, ENDAPO ATALALA NA MWENGINE BASI ANAKWAMA.
              :- KUMRUDISHA ALIE KUACHA.
              :- KUENUA BIASHARA/KUVUTA WATEJA.
              :- KUSAFISHA NYOTA.
              :- KUWA NA MVUTO IWE KWA MUME AU MKE.
              :- CHEO KAZINI AMA MAHALA POPOTE PALE.
              :- KUFUKUZA KESI.
              :- KUPATA MALI KULINGANA NA NYOTA YAKO.
              :- NGUVU ZA KIUME /KIKE.
              :- SHIDA ZA KUPATA MTOTO KWA MWANAMKE AU HATA MUME.
              :- KUKINGA BOMA LAKO NA FAMILY YAKO NA WACHAWI.
              :- KUNASA MWIZI/ KUTAKA KUJUA ALIE KUIBIA KITU AMA VITU VYAKO.
              :- KWA WALA WANAO TAKA MVUTO KWA WANAUME AMA WANAWAKE.
              :- KWA WALE WALIO DHULUMIWA.
              :- KWA WALE WANAO TAKA KUFAULU MAHALA POPOTE PALE IWE SHULE AU VYUO VIKUU.
              :- KUPATA UTAJIRI WA KIMAJINI.
              :- WALIO NA SHIDA YA MIGUU KUWAKA MOTO.
              :- KICHWA KUUMA BILA CHA MZINGI.
              :- MGONGO KUWAKA MOTO NA KUPASUA.
              :- KUTOA HARUFU SEHEMU ZA SIRI.
              :- KUFURA MIGUU.
              :- MAGONJWA SUGU.
              :- PRESSURE.
              :- MOTO KWENYE TUMBO.
              :- KUWASHWA NA KUISI VITU VIKITEMBEA MWILINI.
              :- KURUKWA NA AKILI YANI KUWA MWENDA WAZIMU.
              :- KUISI MAWAZO MENGI HADI KUTAKA KUJITOA UHAI.
              :- MWILI KUWA MZITO HADI KUTEMBEA MATATIZO.
              :- KUTOA MAJINI LIWE MWILINI NA HATA KWENYE BOMA.
              :- SHIDA YA KUPATA VIBALI NCHI YOYOTE AU MAHALA POPOTE, VIWE VYA SHAMBA, MALI, KAZI, AU URAIA WA NCHI.

              Na mengi tu basi wasiliana nasi kwa njia ya ujumbe mfupi na msaada utaupata.
              Na kwa wale ambao hamuko serious na kitu munacho kitaka tafadhali ni heri tu ukatafuta namna nyengine kuliko kutupotezea mda na jumbe zenu. Tuko hapa kwa Wale walio na matatizo na sio kuleta utani ama kejeli. Kama uko na tatizo basi unakaribishwa kwa mikono miwili nakama uko hapa kimchezo basi shauriyo litakalo kupata mbeleni. Maas-salam
              CALL+254114422628


              0 views

                Mafuta ya SHANTAR YANAPATIKANA OFISINI KWANGU MOMBASA
                mafuta ya miujiza mbali mbali iwapo unahitaji piga simu ili uletewe kwa bei nafuu. Wenye kuyafahamu wanatambua umuhimu wake
                Kazi zake ni:

                Kuvuta. MAJINI.
                KUFUKUZA. MAJINI
                KURUDISHA PESA ILIO POTEA. kwa jio yoyote
                Kuvuta utajiri
                Kuzindika kitu. Kila chupa na kazi yake

                Iwapo huna imani usihangaike KUNIPIGIA SIM

                +254114422628
                Whatsapp
                Share na wengine ukishea zaidi utapata punguzo la kutumiwa buree. Kwa

                EPUKA MATAPELI.. NAMBA YANGU NI MOJA TU. +254114422628


                0 views
                  See more posts